Diễn đàn game đá bóng

Diễn đàn game đá bóng.

You are not logged in.

#1 2020-08-30 14:40:56

sabtkvkdtcge
Member
Registered: 2020-08-02

cucvanninh Lúc cài Repack R

Diễn đàn Game VN                                                                   cyv4040                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    5/9/20 lúc 22:17       Tham gia ngày:    31/1/09    Bài viết:    1,084    Đã được thích:    3,022        Điểm thành tích:    113                                                       1.
Giới tính:    Nam                   Nơi ở:    Pink Paradise                                                   Tweet                                                                                                             cyv4040.
, Nam,  Pink Paradise                      cyv4040 được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem chủ đề Hội những người mê Kshow,Kpop,Kdrama.

Và những thứ liên quan đến Hàn Xẻng

5/9/20 lúc 22:17                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.

Nếu muốn chơi rep thì vào Box Giao lưu kết bạn nhé

:5cool_sweat:  http://forum.gamevn.com/showthread.php?1101645-Trai-Rep-Giao-Luu-Ket-Ban/page63                    30/12/13.
cucvanninh      Lúc cài Repack R.
G thấy nó tự cài rồi,m vào ControlPanel cũng thấy Microsoft game for Windows-Live Redistribute 31,3 Mb đó,bạn xem thử đúng k.
But khi vào game mình ấn vào chữ LIVE to đùng thấy nó cứ trơ ra,ấn Y(Mảket Place) thì nói You can access.
enable gì đó.
Hic hôm qua đến h chơi chưa save dc                    3/12/11.

Cucvanninh      Help me plz !!!!!!!!!!!!!!!!

Mình xài Repack R.
G Catalyst,bạn nào cũng xài bản giống mình thì chỉ dùm cách save game với,mình ấn chữ LIVE rồi,nhưng k thấy hiện gì cả.
HIC                    3/12/11.
_TVL_      http://thepiratebay.org/torrent/6855066/Batman_Arkham_City___DLC__by_R.
G.

Catalyst                    2/12/11

Bạn add nick mình mình chỉ cách thức [email protected]                    25/11/11.
death_evil_91      Bản repack link cũ bị corrupt nên bên mediafiregames đã up lại link khác.
link bộ mới ko thay thế đc với bộ cũ.
sorry  P.
S.
Bạn check lại thử link cũ có recovery hay ko.
nếu có thì bạn repair rồi re-extract lại coi sao.
xin lỗi về sự cố này, mong bạn thông cảm.
sad                    10/11/11.

Http://www.mediafire.com/?6afe3bf0kvkxaxb Share trong profile chắc ko sao

:-s                    22/10/11.
Nanh sói      thanks, vừa mới tìm ra flickr của em nó cách đây vài giờ, hình như em nó có bồ rồi thì phải.
12/7/10.
Nanh sói      bác post hình em này xinh quá: http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=15713006.
Có info gì về em đó ko bác, mình sẽ cộng rep nhệt tình.
12/7/10.
class9      cho mình xin info em này với cậu smile.http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=15713006.
mình rep nhiệt tình.
^^                    12/7/10.

Võ Nhật Huy      Tớ mù mờ cái chuyện rep này lắm

là sao cậu giải thích rõ giùm tớ đi >"<                    18/5/10.
Laiev Shadowsong      Add tất cả nick của hội Pikachu cho tiện theo dõi                                               :">                    21/4/10.
don doc      chịu.
Bài này tớ k biết ^ ^, bài rip từ đis nên nghe hơi khó => k tìm đc -_-                    7/4/10.
Xem.
Xem.
Giới tính: Nam                                  Nơi ở: Pink Paradise                                                                                              Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi cyv4040.
Tìm tất cả chủ đề bởi cyv4040.
​.

Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   cyv4040.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.

Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:

Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

FB88

Board footer