Diễn đàn game đá bóng

Diễn đàn game đá bóng.

You are not logged in.

#1 2020-09-06 15:54:02

Aale#Vigorgo
Member
From: Brazil, Rio De Janeiro
Registered: 2020-08-24

Nếu bạn chấp nhận các điều này thì mua mã CH/A

iPhone, iPad, iOS  12    Mọi người cho em hỏi iphone 11 mã CH/A là như thế nào sao nó rẻ hơn mã VN/A vậy em đang muốn mua.
khacnam931 giờ  Bình luận: 72      Mọi người cho em hỏi iphone 11 mã CH/A là như thế nào sao nó rẻ hơn mã VN/A vậy em đang muốn mua mà thấy khó hiểu quá và nên mua mã máy nào tốt hơn ạ  hóng mọi người tư vấn giúp em.
30 thích      Tường Duy Quyền , Đặng Văn Danh , Vũ Lê Thành , Trần Sĩ Tuấn , Nam Anh86  và 25 người khác thích nội dung này     hỏi đáp   72 Bình luận 12      khacnam931 giờ  em chưa hiểu lắm mong mọi người thông não giúp em với ạ ????    Phạm Văn Tài 92a , Trần Hữu Phệ , Quốc Tuấn Lê HN   Xem thêm 4 trả lời cũ hơn.
Phạm Văn Tài 92aTrứng 36 phút            Trần Hữu Phệ đã nói:       ↑           VN/A sẽ dc bảo hành chính hãng tại apple của VIệt Nam b nhé b       @Trần Hữu Phệ  Bảo hành 1 năm chính hãng           Dương Trần 2935 phút            Đoàn Văn Quốc đã nói:       ↑           CH/A là máy cho thị trường Hồng Công nếu e k nhầm       @Đoàn Văn Quốc  CH/A có lỗi gì k b           Thiện Tâm 678931 phút            khacnam93 đã nói:       ↑           em chưa hiểu lắm mong mọi người thông não giúp em với ạ ????       @khacnam93  Bạn cứ hiểu nôm na đây là máy dùng đc ở Trung Quố, hình như mã này không gọi đc facetime thì phải           Nam Đan 6620 phút            khacnam93 đã nói:       ↑           em chưa hiểu lắm mong mọi người thông não giúp em với ạ ????       @khacnam93  Nhìn chung thì bạn chỉ cần hiểu mua VNA thì ok hơn                 Cao Bá Dương40 phút  VN.
A là chính hãng VN mà bác, đắt hơn là đúng r     Xem thêm 3 trả lời cũ hơn.

Linhtutiii22 phút            Cao Bá Dương đã nói:       ↑           VN

A là chính hãng VN mà bác, đắt hơn là đúng r       @Cao Bá Dương  hóa ra là có nhiều dòng máy như vậy phải k ạ           Nhật Minh phạm 1220 phút            Cao Bá Dương đã nói:       ↑           VN.
A là chính hãng VN mà bác.

Đắt hơn là đúng r       @Cao Bá Dương  chuẩn

máy lock và máy chính hãng đấy           Trần Sĩ Tuấn3 phút            Cao Bá Dương đã nói:       ↑           VN.
A là chính hãng VN mà bác, đắt hơn là đúng r       @Cao Bá Dương  thứ nhất ủng hộ hàng việt nam thứ 2 là chính hãng bao giờ cũng tốt hơn           Vũ Lê Thành2 phút            Cao Bá Dương đã nói:       ↑           VN.
A là chính hãng VN mà bác.

Đắt hơn là đúng r       @Cao Bá Dương  hàng chính hãng bảo hành các thứ vẫn ok hơn

nó cũng gần mình hơn haha                 Đoàn Văn Quốc40 phút  CH/A là Hồng Koong à ae       Quốc Tuấn Lê HN38 phút            Đoàn Văn Quốc đã nói:       ↑           CH/A là Hồng Koong à ae       @Đoàn Văn Quốc  CH/A là Hồng koong thật k bác.
hay Đài loan ạ           Hữu Trường CEO 0834 phút            Đoàn Văn Quốc đã nói:       ↑           CH/A là Hồng Koong à ae       @Đoàn Văn Quốc  CH/A thấy bảo có lỗi gì đó đúng k b           bibinguyenVIP 31 phút            Đoàn Văn Quốc đã nói:       ↑           CH/A là Hồng Koong à ae       @Đoàn Văn Quốc  CH là TQ nha bác.
Quang Anh phan20 phút            Đoàn Văn Quốc đã nói:       ↑           CH/A là Hồng Koong à ae       @Đoàn Văn Quốc  là nội địa chung quốc, mã riêng của từng thị trường mà           Đức Tâm 2319 phút            Đoàn Văn Quốc đã nói:       ↑           CH/A là Hồng Koong à ae       @Đoàn Văn Quốc  China đó bro ơi ????                 Thanh Liên 2839 phút  Mua VN.
A màn màu chuẩn hơn       Phương Nguyễn 199418 phút            Thanh Liên 28 đã nói:       ↑           Mua VN.
A màn màu chuẩn hơn       @Thanh Liên 28  giống nhau hết thôi bạn ơi, chỉ là thêm hoặc bớt tinh năng cho phù hợp từng thị trường           Trang Apple12317 phút            Phương Nguyễn 1994 đã nói:       ↑           giống nhau hết thôi bạn ơi, chỉ là thêm hoặc bớt tinh năng cho phù hợp từng thị trường       @Phương Nguyễn 1994  Đúng rồi, về cơ bản cha nó thiết kế dùng trong trung quắc thôi                 Trần Hữu Phệ38 phút  VN/A sẽ dc bảo hành chính hãng tại apple của VIệt Nam b nhé       Phạm Tuấn Hùng a234 phút            Trần Hữu Phệ đã nói:       ↑           VN/A sẽ dc bảo hành chính hãng tại apple của VIệt Nam b nhé       @Trần Hữu Phệ  Bảo hành full 1 năm đúng k a           Thanh Phương trần19 phút            Trần Hữu Phệ đã nói:       ↑           VN/A sẽ dc bảo hành chính hãng tại apple của VIệt Nam b nhé       @Trần Hữu Phệ  chuẩn, bảo hành chính hãng nó hơn nhiều ban nhri                  Phạm Văn Tài 92aTrứng 37 phút  Có tiền dùng VN.
A là sướng, yên tâm nhất       nghĩa phan văn19 phút            Phạm Văn Tài 92a đã nói:       ↑           Có tiền dùng VN.
A là sướng, yên tâm nhất       @Phạm Văn Tài 92a  chuẩn, dại gì mà dính đến mấy con xách tay nhỉ                 laikimthuat36 phút  VN thì được bảo hành tại Việt Nam, CH thì bảo hành tại Cửa Hàng       Phương Nam 9915 phút            laikimthuat đã nói:       ↑           VN thì được bảo hành tại Việt Nam, CH thì bảo hành tại Cửa Hàng       @laikimthuat  Cửa hàng là cửa hàng kiểu gì bro nhỉ, .

Tìm ông bán hả bro                 Dương Trần 2935 phút  Quất VN

A là yên tâm nhất b nhé, chính hãng, trc có mỗi fpt có, bjo viettel store, tgdd cũng có hết rồi.
E mua vn.a thì e hay mua ở viettel store là giá oke nhất       Ngọc Tuấn Phạm HNTrứng 33 phút            Dương Trần 29 đã nói:       ↑           Quất VN.
A là yên tâm nhất b nhé, chính hãng, trc có mỗi fpt có, bjo viettel store, tgdd cũng có hết rồi.
E mua vn.a thì e hay mua ở viettel store là giá oke nhất       @Dương Trần 29  E cũng hay mua viettel store uy tín                 Phạm Tuấn Hùng a235 phút  Ch/A bị lỗi giống máy lock à các b       Ngọc Tuấn Phạm HNTrứng 33 phút            Phạm Tuấn Hùng a2 đã nói:       ↑           Ch/A bị lỗi giống máy lock à các b       @Phạm Tuấn Hùng a2  Mày xách tay mà b           bibinguyenVIP 31 phút            Phạm Tuấn Hùng a2 đã nói:       ↑           Ch/A bị lỗi giống máy lock à các b       @Phạm Tuấn Hùng a2  Làm gì có lỗi bác, thị trường nào chẳng thế, chỉ là 1 số thị trường có giới hạn nhất định thôi.

Máy CH ở thị trường TQ thì không có Audio FaceTime

hay như máy Nhật/Hàn không tắt được volume khi chụp hình, máy Hàn không có Find My Friend, máy khu vực Ả Rập không có FaceTime,.
Hữu Trường CEO 0834 phút  Gì thì gì dùng vn.a vẫn tự tin hơn       Phương Nam 9914 phút            Hữu Trường CEO 08 đã nói:       ↑           Gì thì gì dùng vn.a vẫn tự tin hơn       @Hữu Trường CEO 08  CHuyện, bản VNA dành cho thị trường mình thì tự tin với yên tâm hơn là điều chắc chắn                 Thiện Tâm 678932 phút  CH/A là bản apple sản xuất dành cho thị trường trung quốc.
Chính vì chỉ dùng được ở thị trường trung quốc nên sang Việt Nam nó sẽ rẻ hơn là đúng rồi bạn            NDN Sơn24 phút  rẻ hơn là điều đương nhiên rồi bạn, k dc bảo hành chính hãng tại vn       thebells846 phút            NDN Sơn đã nói:       ↑           rẻ hơn là điều đương nhiên rồi bạn, k dc bảo hành chính hãng tại vn       @NDN Sơn  Bạn bình luận vậy là kém rồi.

Nếu bạn mua bên TQ có hoá đơn của Apple Store thì bạn dc bảo hành khắp quả đất nha

Mình không nói đến hàng trốn thuế của các dân buôn xách tay.

Thebells8424 phút  Mã CH/A chỉ dành cho thị trường Trung Quốc đại lục
Mã CH/A dùng sẽ có một vài điểm bất tiện như: Không gọi dc Facetime audio

Và tất cả thông tin ip của mình Apple sẽ gởi về máy chủ ở Trung Quốc thay vì gởi về Mỹ như các mã khác.

Đây là chính sách của chính phủ Trung Quốc nên Apple phải chấp nhận

Nếu bạn chấp nhận các điều này thì mua mã CH/A.
Chính vì vậy nên dòng máy này giá sẽ ok hơn các mã khác.
Nếu bạn muốn dùng 2 sim vật lý mà không bị bất tiện thì có thể tìm ip mã của Hongkong,Macau là ZA/A dòng này sẽ không bị giới hạn nào hết nha bạn.
Anh chị em nào thấy thông tin e viết thú vị thì cho em 1 lượt thích nhé.
Thân.
An - Thiên 86     An - Thiên 8611 phút            thebells84 đã nói:       ↑           Mã CH/A chỉ dành cho thị trường Trung Quốc đại lục.
Mã CH/A dùng sẽ có một vài điểm bất tiện như: Không gọi dc Facetime audio.
Và tất cả thông tin ip của mình Apple sẽ gởi về máy chủ ở Trung Quốc thay vì gởi về Mỹ như các mã khác.
Đây là chính sách của chính phủ Trung Quốc nên Apple phải chấp nhận.
Nếu bạn chấp nhận các điều này thì mua mã CH/A.
Chính vì vậy nên dòng máy này giá sẽ ok hơn các mã khác.
Nếu bạn muốn dùng 2 sim vật lý mà không bị bất tiện thì có thể tìm ip mã của Hongkong,Macau là ZA/A dòng này sẽ không bị giới hạn nào hết nha bạn.
Anh chị em nào thấy thông tin e viết thú vị thì cho em 1 lượt thích nhé.
Thân.
@thebells84  Thông tin của bác rất đầy đủ và khá chi tiết.
Tặng bác 1 lượt tym    thebells84               Khôi nguyễn 1623 phút  bạn có thể hiểu nôm la nó là máy lock đấy bạn       thebells8420 phút            Khôi nguyễn 16 đã nói:       ↑           bạn có thể hiểu nôm la nó là máy lock đấy bạn       @Khôi nguyễn 16  Tôi cười téc nách thôi                 thanhchuong9323 phút  Của thị trường trung quốc.
Không dùng đc facetime và một số chức năng thì phải       thebells8420 phút            thanhchuong93 đã nói:       ↑           Của thị trường trung quốc.
Không dùng đc facetime và một số chức năng thì phải       @thanhchuong93  Chỉ bị hạn chế face tiếng thôi bạn,còn gọi thấy hình vẫn ok.
Linhtutiii23 phút  ô thế này là thế nào, có khi nào mình đang dùng máy đểu k ạ            Anh Quân 6922 phút  làm con chính hãng vna mà dùng bác ạ, giá cũng đang rẻ đấy, e cũng mới múc 1 con bên viettel store xong       Thoa Bùi22 phút            Anh Quân 69 đã nói:       ↑           làm con chính hãng vna mà dùng bác ạ, giá cũng đang rẻ đấy, e cũng mới múc 1 con bên viettel store xong       @Anh Quân 69  giá bên viettel store đang là bao nhiêu đấy bạn ơi           Anh Quân 6921 phút            Anh Quân 69 đã nói:       ↑           làm con chính hãng vna mà dùng bác ạ, giá cũng đang rẻ đấy, e cũng mới múc 1 con bên viettel store xong       @Anh Quân 69  mình mua có hơn 17 thôi, đang km mà bạn, mua nhanh k hết km lại tiếc           Thoa Bùi21 phút            Anh Quân 69 đã nói:       ↑           làm con chính hãng vna mà dùng bác ạ, giá cũng đang rẻ đấy, e cũng mới múc 1 con bên viettel store xong       @Anh Quân 69  oh ngon, giá này cũng chả đắt hơn máy lock là mấy nhi                 Quang Anh phan21 phút  làm con chính hãng dùng yên tâm, mở khóa sim ghép giờ đến lúc lại toang       Nam Anh867 phút            Quang Anh phan đã nói:       ↑           làm con chính hãng dùng yên tâm, mở khóa sim ghép giờ đến lúc lại toang       @Quang Anh phan  Nhìn chung mấy con xách tay động chạm vào hơi rủi ro                 Nhật Minh phạm 1220 phút  mã nào mà chả là hàng của apple bán ra, nhưng mua vna thì hơn       Nam Anh86           Nhật Minh phạm 12 đã nói:       ↑           mã nào mà chả là hàng của apple bán ra.

Nhưng mua vna thì hơn       @Nhật Minh phạm 12  VNA thì chắc chắn tốt hơn

ham rẻ máy móc là điều không nên                 12            Smartwatch#smartwatch    Xiaomi#xiaomi.

FB88

Board footer