Diễn đàn game đá bóng

Diễn đàn game đá bóng.

You are not logged in.

#1 2020-09-06 09:04:09

Ivylaf
Member
From: USA
Registered: 2020-08-01

dùng 4 năm vẫn ok chứ ạ @NDN Sơn COn máy 20 củ

Khoa học công nghệĐiện tử - Tiêu dùng  12    Đang bảo mua cho thằng e trai con S20+

có bác nào đang dùng rồi thấy nó có ok k ạ, dùng 4 năm.

NDN Sơn1 giờ  Bình luận: 62      Đang bảo mua cho thằng e trai con S20+

có bác nào đang dùng rồi thấy nó có ok k ạ, dùng 4 năm đại học liệu vẫn ổn k phải đổi máy chứ ạ, nó cứ bảo mua S20+ cho nó, mà e bảo để tham khảo nữa, các bác dùng rồi cho xin ít đánh giá        29 thích    Chia sẻ  Báo xấu   Hữu Trường CEO 08 , Phạm Tuấn Hùng a2 , Dương Trần 29 , Ngọc Tuấn Phạm HN , Phạm Văn Tài 92a  và 24 người khác thích nội dung này     Tags: androidđiện gia dụng   62 Bình luận 12       NDN Sơn1 giờ  a e nào đang dùng rồi cho xin ít đánh giá với ạ, dùng 4 năm vẫn ok chứ ạ    Hữu Trường CEO 08 , Phạm Tuấn Hùng a2 , Phạm Văn Tài 92a , Trần Hữu Phệ , Cao Bá Dương   Xem thêm 5 trả lời cũ hơn.
Phạm Văn Tài 92a37 phút            NDN Sơn đã nói:       ↑           a e nào đang dùng rồi cho xin ít đánh giá với ạ, dùng 4 năm vẫn ok chứ ạ       @NDN Sơn  4 năm vẫn dùng tốt b nhé          Nhật Minh phạm 1234 phút            NDN Sơn đã nói:       ↑           a e nào đang dùng rồi cho xin ít đánh giá với ạ.

Dùng 4 năm vẫn ok chứ ạ       @NDN Sơn  mua con nào rẻ tiền thôi bác ơi

k làm hư nó          Phạm Tuấn Hùng a233 phút            NDN Sơn đã nói:       ↑           a e nào đang dùng rồi cho xin ít đánh giá với ạ, dùng 4 năm vẫn ok chứ ạ       @NDN Sơn  COn máy 20 củ, b cứ tính mỗi năm 4 củ là hợp lí b nhé          Thanh Phương trần33 phút            NDN Sơn đã nói:       ↑           a e nào đang dùng rồi cho xin ít đánh giá với ạ, dùng 4 năm vẫn ok chứ ạ       @NDN Sơn  4 năm thoải mái, hàng chính hãng dùng có gì còn bảo hành bác ạ                NDN Sơn1 giờ  với ae hay mua hàng ở đâu bảo e phát, nếu được mua luôn cho nó nóng ????    Phạm Tuấn Hùng a2 , Ngọc Tuấn Phạm HN , Đoàn Văn Quốc   Xem thêm 8 trả lời cũ hơn.
Linhtutiii37 phút            NDN Sơn đã nói:       ↑           với ae hay mua hàng ở đâu bảo e phát, nếu được mua luôn cho nó nóng ????       @NDN Sơn  cho xin info của e trai bác e em cưa nào          Ngọc Tuấn Phạm HN36 phút            NDN Sơn đã nói:       ↑           với ae hay mua hàng ở đâu bảo e phát, nếu được mua luôn cho nó nóng ????       @NDN Sơn  qua store Viettel sẵn hàng          Phạm Tuấn Hùng a233 phút            NDN Sơn đã nói:       ↑           với ae hay mua hàng ở đâu bảo e phát, nếu được mua luôn cho nó nóng ????       @NDN Sơn  qua mấy store lớn mà test máy trc b ơi          Phương Nguyễn 199432 phút            NDN Sơn đã nói:       ↑           với ae hay mua hàng ở đâu bảo e phát.

Nếu được mua luôn cho nó nóng ????       @NDN Sơn  mua thì mua chỗ nào cũng dc

xem chỗ nào uy tín mà mua là yên tâm nhất bác ạ                Đặng Văn Danh1 giờ  mua cho em thì nên mua máy tầm tầm thôi thì S20+ là oke đó b    Thanh Liên 28     Thanh Liên 2840 phút            Đặng Văn Danh đã nói:       ↑           mua cho em thì nên mua máy tầm tầm thôi thì S20+ là oke đó b       @Đặng Văn Danh  s20+ là hợp lí r a, khá ổn                Tường Duy Quyền1 giờ  S20+ màu xanh đẹp phết nhỉ nhưng nếu con trai thì mua màu đen nhé      Nguyễn Đào Hoàng Minh44 phút            Tường Duy Quyền đã nói:       ↑           S20+ màu xanh đẹp phết nhỉ nhưng nếu con trai thì mua màu đen nhé       @Tường Duy Quyền  ko biết có trắng k nhỉ chứ trông cũng dc đấy chứ          Quang Anh phan34 phút            Tường Duy Quyền đã nói:       ↑           S20+ màu xanh đẹp phết nhỉ nhưng nếu con trai thì mua màu đen nhé       @Tường Duy Quyền  s20+ có màu này với màu trắng là đẹp bác ơi, đen xấu                Đỗ Đặng Định1 giờ  chưa dùng đã cứ hỏi 4 hay 5 năm, nhỡ dùng làm rơi nhiều thì máy nào chịu nổi      Vũ Hữu Ngọc Sơn1 giờ            Đỗ Đặng Định đã nói:       ↑           chưa dùng đã cứ hỏi 4 hay 5 năm, nhỡ dùng làm rơi nhiều thì máy nào chịu nổi       @Đ.
nghĩa phan văn33 phút            Vũ Hữu Ngọc Sơn đã nói:       ↑           Con S20+ này dùng chip Exynos 990 nên khỏe lắm cày game siu thích       @Vũ Hữu Ngọc Sơn  nhiều ae cứ bảo exynos yếu vs nóng, nhưng giờ e dùng có thấy nóng đâu nhỉ    tranbinh198074        tranbinh19807429 phút            sonha28 đã nói:       ↑           Mình thấy chơi game ko bằng bản chip snap đâu.

@sonha28  Mua học chứ không chơi game

chắc ổn.

Mình dùng Note 7FE đến giờ vẫn ổn đây

Nguyễn Đào Hoàng Minh44 phút  mình cũng đang quan tâm dòng seri S20 này thì thấy 20+ cũng thêm 1 chút hay hay      Đỗ Trần Gia Huy39 phút            Nguyễn Đào Hoàng Minh đã nói:       ↑           mình cũng đang quan tâm dòng seri S20 này thì thấy 20+ cũng thêm 1 chút hay hay       @Nguyễn Đào Hoàng Minh  thêm 1 chút khác khác nên dùng cũng sẽ hay hay hâhhaa                Lê Nguyễn Xuân Quân43 phút  hình như bản samsung S20+ có 2 loại 128 / 512 gb đúng k nhỉ      Đỗ Trần Gia Huy39 phút            Lê Nguyễn Xuân Quân đã nói:       ↑           hình như bản samsung S20+ có 2 loại 128 / 512 gb đúng k nhỉ       @Lê Nguyễn Xuân Quân  đúng rồi đó bản này mở rộng hơn bản thường cam cũng cải tiến hơn                Cao Bá Dương42 phút  quất s20+ là đẹp r còn gì nữa b      Quốc Tuấn Lê HN38 phút            Cao Bá Dương đã nói:       ↑           quất s20+ là đẹp r còn gì nữa b       @Cao Bá Dương  s20+ quá ngon rồi còn gì b,bjo cũng tầm 18 19tr mà                Đoàn Văn Quốc41 phút  Có tiền quất mạnh thôi suy nghĩ lzi b           Thanh Liên 2840 phút  s20+ dùng phê mà bác, ổn đó           Trần Hữu Phệ39 phút  Thiết nghĩ mình vâng đang dùng ss s8 buồn vãi     tranbinh19807428 phút            Trần Hữu Phệ đã nói:       ↑           Thiết nghĩ mình vâng đang dùng ss s8 buồn vãi       @Trần Hữu Phệ  Mình Note 7 , buồn hơn bạn rồi.

Quốc Tuấn Lê HN39 phút  Quất đi bác

e cũng mới quất 1 em s20+ đợt vừa r, dùng ổn b nhé      Dương Trần 2936 phút            Quốc Tuấn Lê HN đã nói:       ↑           Quất đi bác, e cũng mới quất 1 em s20+ đợt vừa r, dùng ổn b nhé       @Quốc Tuấn Lê HN  Bác quất đợt đầu à bác.

Dương Trần 2936 phút            Quốc Tuấn Lê HN đã nói:       ↑           Quất đi bác

e cũng mới quất 1 em s20+ đợt vừa r, dùng ổn b nhé       @Quốc Tuấn Lê HN  Đợt ấy nhiều quà k b                Khôi nguyễn 1637 phút  Làm con s20+ là chuẩn bài đấy bác ạ           Phạm Văn Tài 92a37 phút  Quất s20+ hơp lí đo bác, k phải suy nghĩ nhiều đâu, mấy oke           Linhtutiii37 phút  Ui mới lên đh đã dùng s20+ rồi à bác ơi,, thích thế      Hữu Trường CEO 0832 phút            Linhtutiii đã nói:       ↑           Ui mới lên đh đã dùng s20+ rồi à bác ơi,, thích thế       @Linhtutiii  s20+ là ngon lắm r                Ngọc Tuấn Phạm HN37 phút  S20+ điện thoại đời cao rồi mà b, quất mạnh thôi      Hữu Trường CEO 0832 phút            Ngọc Tuấn Phạm HN đã nói:       ↑           S20+ điện thoại đời cao rồi mà b, quất mạnh thôi       @Ngọc Tuấn Phạm HN  đời cao này 3-4 năm thừa sức, ae k phải lăn tăn                Anh Quân 6936 phút  Làm con s20+ ngon đấy bác ơi, e cũng mới mua dc 1 tuần bên viettel store xong, đang khuyến mãi đấy      Thoa Bùi36 phút            Anh Quân 69 đã nói:       ↑           Làm con s20+ ngon đấy bác ơi, e cũng mới mua dc 1 tuần bên viettel store xong, đang khuyến mãi đấy       @Anh Quân 69  giá bên viettel store đang là bao nhiêu đó bạn ơi, cũng đang muốn mua          Anh Quân 6935 phút            Anh Quân 69 đã nói:       ↑           Làm con s20+ ngon đấy bác ơi, e cũng mới mua dc 1 tuần bên viettel store xong, đang khuyến mãi đấy       @Anh Quân 69  đang có hơn 17 củ thôi bác ạ, vẫn dc trả góp giá này đấy bác, mua nhanh k hết km          Thoa Bùi35 phút            Anh Quân 69 đã nói:       ↑           Làm con s20+ ngon đấy bác ơi, e cũng mới mua dc 1 tuần bên viettel store xong, đang khuyến mãi đấy       @Anh Quân 69  oh ngon đấy nhỉ, e cũng đang bảo tìm chỗ nào uy tín để mua trả góp                Quang Anh phan35 phút  s20+ 4 năm nữa thì nó cũng như s7 or s8 bây giờ đó bác ơi           12            Sony Xperia#xperia.

FB88

Board footer