Diễn đàn game đá bóng

Diễn đàn game đá bóng.

You are not logged in.

#1 2020-08-06 09:11:23

dashdughtut
Member
Registered: 2020-08-01
Website

40 thích Báo xấu Nguyễn Đắc Văn Toàn

Samsung Note 20 ultra  ra cũng được một thời gian rồi em đang tính mua các bác nào dùng rồi cho.
anhthu1256 Bình luận: 84     Nhận thông báo    Samsung Note 20 ultra  ra cũng được một thời gian rồi em đang tính mua các bác nào dùng rồi cho em ý kiến với ạ về những điểm mạnh và điểm yếu riêng của máy với để em cân nhắc đổi máy chứ giờ em đang dùng con note 10+ rồi Hóng ý kiến của các bác quá.
40 thích    Báo xấu   Nguyễn Đắc Văn Toàn , Đỗ Trần Gia Huy , Lê Nguyễn Xuân Quân , Nguyễn Đào Hoàng Minh , Vũ Hữu Ngọc Sơn  và 35 người khác thích nội dung này             84 Bình luận          Thiện Tâm 6789ĐẠI BÀNG  Điểm mạnh thì là màn lớn, máy ảnh sắc nét 108mp lấy nét tự động bằng laser và bút spen nhạy hơn, pin khủng.

Điểm yếu thì chưa thấy haha    Phạm Văn Tài 92a

Trần Hữu Phệ , Quốc Tuấn Lê HN , Thanh Liên 28     Xem thêm 5 trả lời cũ hơn.

Cao Bá DươngĐẠI BÀNG            Bảo An 66 đã nói:       ↑           Cam đỉnh quá nhỉ

Form máy nhìn mê quá luôn         cam của note 20 ultra còn gì để chê b ơi             NDN SơnTÍCH CỰC            Thiện Tâm 6789 đã nói:       ↑           Điểm mạnh thì là màn lớn, máy ảnh sắc nét 108mp lấy nét tự động bằng laser và bút spen nhạy hơn, pin khủng.
Điểm yếu thì chưa thấy haha         điểm yếu là bác có tiền mua hay k thôi kaka             Trần Hữu PhệĐẠI BÀNG            Đức Tâm 23 đã nói:       ↑           Vượt trội hơn note 20 và note 10 khá nhiều đó nhỉ       @Đức Tâm 23  note 10 lzi có cửa vs note 20             Phạm Văn Tài 92aTrứng            Thiện Tâm 6789 đã nói:       ↑           Điểm mạnh thì là màn lớn, máy ảnh sắc nét 108mp lấy nét tự động bằng laser và bút spen nhạy hơn, pin khủng.
Điểm yếu thì chưa thấy haha         cam con ultra quá ổn hơn                   Thiện Tâm 6789ĐẠI BÀNG  À nhược điểm thì chắc là cam lồi          Nam Đan 66ĐẠI BÀNG            Thiện Tâm 6789 đã nói:                  À nhược điểm thì chắc là cam lồi         Cam kiểu này đặt lên mặt phẳng dễ bị kênh nhỉ             Khôi nguyễn 16ĐẠI BÀNG            Thiện Tâm 6789 đã nói:                  À nhược điểm thì chắc là cam lồi         nhược điểm của e nó chắc là k dùng hết tính năng trên máy             nghĩa phan vănĐẠI BÀNG            Thiện Tâm 6789 đã nói:                  À nhược điểm thì chắc là cam lồi         nhược điểm chưa thấy mọi ng chê ở điểm gì nhỉ                   anhthu1256ĐẠI BÀNG  hóng mọi người tư vấn giúp em có nên chọn con máy này để dùng ko nhỉ    Dương Trần 29     Xem thêm 3 trả lời cũ hơn.
Thoa BùiĐẠI BÀNG            anhthu1256 đã nói:                  hóng mọi người tư vấn giúp em có nên chọn con máy này để dùng ko nhỉ         có chứ bác, nó đang bán rất chạy đấy bác ơi             Phương Nguyễn 1994ĐẠI BÀNG            anhthu1256 đã nói:                  hóng mọi người tư vấn giúp em có nên chọn con máy này để dùng ko nhỉ         mua chứ bác, con đó là ngon nhất dòng sam đấy còn gì nữa             Dương Trần 29ĐẠI BÀNG            anhthu1256 đã nói:                  hóng mọi người tư vấn giúp em có nên chọn con máy này để dùng ko nhỉ         lên đời nếu b có tiền             Hữu Trường CEO 08ĐẠI BÀNG            anhthu1256 đã nói:                  hóng mọi người tư vấn giúp em có nên chọn con máy này để dùng ko nhỉ         ít thì thì con s20 ultra cũng ngon, k thì note 20 ultra, e thấy mấy bên viettel giá cũng rẻ r                   Nam Đan 66ĐẠI BÀNG  Rất thích thiết kế của note 20 ultra, mỗi tội mình quá nghèo để mua          Nam Anh86ĐẠI BÀNG            Nam Đan 66 đã nói:                  Rất thích thiết kế của note 20 ultra, mỗi tội mình quá nghèo để mua         Giá giờ đang rẻ bác ơi, không như hồi mới ra đâu.
Mà cũng có trả góp nữa             Anh Quân 69ĐẠI BÀNG            Nam Đan 66 đã nói:                  Rất thích thiết kế của note 20 ultra, mỗi tội mình quá nghèo để mua         chauanr đấy, à bác có thể làm 1 con trả góp vẫn ok mà             Thanh Phương trầnĐẠI BÀNG            Nam Đan 66 đã nói:                  Rất thích thiết kế của note 20 ultra, mỗi tội mình quá nghèo để mua         e cũng đang tính làm 1 con trả góp đây bác                   Đức Tâm 23ĐẠI BÀNG  Ưu điểm là đẹp, nhược điểm là quá đẹp ????  Đùa chút thôi, hồi mới ra thấy đẹp mà đắt, nhưng giờ hạ nhiều giá cũng ok quá rồi          Thiện An23ĐẠI BÀNG            Đức Tâm 23 đã nói:       ↑           Ưu điểm là đẹp, nhược điểm là quá đẹp ????  Đùa chút thôi, hồi mới ra thấy đẹp mà đắt, nhưng giờ hạ nhiều giá cũng ok quá rồi       @Đức Tâm 23  NHược điểm thế này thì dân chết với note 20 ultra thôi )                       Trang Apple123ĐẠI BÀNG  Tầm này giá hạ quá bro ơi, tranh thủ lên đời quá được nhé          An - Thiên 86ĐẠI BÀNG            Trang Apple123 đã nói:       ↑           Tầm này giá hạ quá bro ơi, tranh thủ lên đời quá được nhé       @Trang Apple123  Htrc e hỏi chơi chơi mấy store, thấy viettel store giá rẻ giật mình còn có hơn 24tr nhỉ, Giảm nhiều thế             LinhtutiiiĐẠI BÀNG            Trang Apple123 đã nói:       ↑           Tầm này giá hạ quá bro ơi, tranh thủ lên đời quá được nhé       @Trang Apple123  đợt này note 20u giá đang là bao nhiêu đấy bạn ơi                   Phương Nam 99ĐẠI BÀNG  Note 10+ lên ultra 20 là hợp lý đấy.
Con này màn 120hx bro mà chơi game thì phê luôn          Thiện An23ĐẠI BÀNG            Phương Nam 99 đã nói:       ↑           Note 10+ lên ultra 20 là hợp lý đấy.

Con này màn 120hx bro mà chơi game thì phê luôn       @Phương Nam 99  Kinh nhỉ

màn 120 hz thì ghê rồi.
Cơ mà con máy công nhận đỉnh thật             Phạm Tuấn Hùng a2ĐẠI BÀNG            Phương Nam 99 đã nói:       ↑           Note 10+ lên ultra 20 là hợp lý đấy.
Con này màn 120hx bro mà chơi game thì phê luôn       @Phương Nam 99  lên note 20 ultra là  1 trời 1 vực r                   Nam Anh86ĐẠI BÀNG  Bạn lên tầm này là hợp lý vì giá đang giảm nhiều.
Thiết kế máy khá đẹp, sang, pin cũng khỏe hơn, mà kể cả vỏ lẫn bút spen mọi thứ đều cải thiện hơn rất nhiều so với note 10          Thiện Tâm 88ĐẠI BÀNG            Nam Anh86 đã nói:       ↑           Bạn lên tầm này là hợp lý vì giá đang giảm nhiều.
Thiết kế máy khá đẹp, sang, pin cũng khỏe hơn, mà kể cả vỏ lẫn bút spen mọi thứ đều cải thiện hơn rất nhiều so với note 10       @Nam Anh86  Nghe ok quá còn gì, đang dùng phone đợt này cung đang hóng con này                   Bảo An 66ĐẠI BÀNG  Lên đời tầm này hợp lý đấy bro ạ.
e cũng đang thích quá rồi đây    Ngọc Tuấn Phạm HN        Thiện Tâm 88ĐẠI BÀNG            Bảo An 66 đã nói:       ↑           Lên đời tầm này hợp lý đấy bro ạ.

E cũng đang thích quá rồi đây         Giờ giá ngon mà

lại được trả góp nữa             Ngọc Tuấn Phạm HNTrứng            Bảo An 66 đã nói:       ↑           Lên đời tầm này hợp lý đấy bro ạ.
e cũng đang thích quá rồi đây         lên dc thì ngon quá k phải nghĩ b ơi                   Xavier-AuĐẠI BÀNG  Đợi 30 luôn bác.
VIP  vote note 20 ultra               TÍCH CỰC  nếu bạn từ note 8 trở xuống thì nên lên đời, còn note 10+ thì khỏi lên                Thanh Liên 28ĐẠI BÀNG  vote mạnh 11 b nhé                Quốc Tuấn Lê HNĐẠI BÀNG  note 10+ công nghệ hơi chậm r, ip11 phải ngang s20 + b nhé                Cao Bá DươngĐẠI BÀNG  Quất note 20 ultra là đẹp.
Hết bài                Đoàn Văn QuốcĐẠI BÀNG  Em mới quất con note 20 ultra bên viettel từ đợt dc quà  full quà dùng cũng phê    tranbinh198074              NDN SơnTÍCH CỰC  Riêng note 20u thì k còn điểm gì để chê đâu bác                Trần Hữu PhệĐẠI BÀNG  bjo có tiền thì tội gì mà phải mua note 10 + b ơi, cứ note 20 ultra mà quất                Khôi nguyễn 16ĐẠI BÀNG  note 20 ultra ngon đấy bác ạ, ngon hơn hẳn note 10 bác đang dugf                                Cá nhân    Hi bạn.

crusher12345 được nhìn thấy lần cuối: Đang xem chủ đề Musou OROCHI 3 /  Warriors Orochi  4 (2018), 6/9/20 lúc 08:33 Tin nhắn hồ sơ

FB88

Board footer